TX SPS-Ta500 Mafi kyawun Power Power Power

TX SPS-Ta500 Mafi kyawun Power Power Power

A takaice bayanin:

LED kwan fitila tare da USB Waya Waya: 2pcs * 3W LED kwan fitila tare da 5m USB Wayoyi

1 zuwa 4 USB caji na USB: 1 yanki

Na'urorin haɗi na zaɓi: AC cajar Wall, Fan, TV, TUBE

Yanayin caji: Solar Panel cajin / acc caji (na zaɓi)

Lokacin caji: Aƙalla 6-7 hours by wayon hasken rana


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfurin

Tsarin wutar lantarki na ac Solar daga hasken rana, mai sarrafawa na rana, mai kulawa, ta hanyarMajalisar ta zama mai sauƙin amfani da samfurin; Bayan wasu lokuta na samfurinHaɓakawa, yana tsaye a kan shugaban samfurin hasken rana. Samfurin yana da manyan bayanai,Saukarwa mai sauƙi, kiyayewa kyauta, aminci da sauƙi don magance ainihin amfanin wutar lantarki ......

Bayanin samfurin

SANAR SOLAR: Panel Panel ita ce ainihin ɓangaren ɓangaren hasken rana, kuma kuma shine mafi mahimmanci ɓangare na Tsararren wutar lantarki na zamani. Ayyukanta shine ya canza ikon hasken rana cikin kuzarin lantarki, ko adana shi cikin baturin, ko inganta nauyin aiki.

Mai sarrafawa na Solar: aikin mai sarrafa hasken rana shine sarrafa yanayin aikin na tsarin, kuma don kare baturin daga captcharging kuma yawan wuce haddi. A wurare tare da manyan bambance-bambancen zazzabi, masu kula da cancanta su ma suna da aikin diyya na diyya. Sauran ayyukan kayan aiki kamar sauyawa na ikon haske da kuma Canjin lokaci na lokaci sune zaɓuɓɓukan mai sarrafawa.

Baturin ajiya: Ana amfani da Baturin AC A AC A AC AC ADD. Aikin baturin shine a adana ƙarfin kuzarin wutar lantarki wanda ya fito da sel mai hasken rana lokacin da aka haskaka shi da samar da iko zuwa nauyin kowane lokaci.

Inverter: 500w tsarkakakkiyar sineverter ana amfani da ita. Ikon ya isa, aikin aminci yana da kyau, wasan kwaikwayon na jiki yana da kyau, kuma ƙirar tana da ma'ana. Yana da allo duk-aluminum, tare da maganin hadin gwiwar oxing na wuya a farfajiya, kuma yana iya tsayayya da cirewa ko tasirin wasu ƙarfi na waje. Yawan jama'a masu tsabta na duniya Cirleter yana da ingantaccen juyawa, cikakken samfurin kayan aiki, aiki mai sauƙi, aiki mai sauƙi, aiki mai sauƙi, aiki mai sauƙi, aiki mai sauƙi, da kayan aikin gidaje, da kayan aikin gida.

Sigogi samfurin

Abin ƙwatanci SPS-TA500
  Zabi 1 1 Zabin 2 Zabi 1 1 Zabin 2
Hasken rana
SOLAR Panel tare da waya ta USB 120w / 18V 200W / 18V 120w / 18V 200W / 18V
Akwatin wutar lantarki
Gina cikin Inverter 500w tsarkakakken kalaman Sine
Gina a cikin mai sarrafawa 10a / 5a / 12v pwm
Gina cikin batir 12V / 65ah
(780wh)
Baturin acid acid
12V / 100H
(1200wh)
Baturin acid acid
12.8V / 60HA
(768Wh)
Baturin zamani
12.8V / 90H
(1152wh)
Baturin zamani
AC fitarwa AC2220V / 110v * 2pcs
Fitowa DC DC12V * 6PCS USB5V * 2pcs
Nunin LCD / LED Baturi na batir
& caji / Baturin da aka ba da izini
Kaya
LED kwan fitila tare da USB Waya 2pcs * 3W jefa kwan fitila tare da mobs 5m wayoyi
1 zuwa 4 USB cazin USB 1 yanki
* Abun Amfani AC Batanar, fan, TV, TUBE
Fasas
Kariyar tsarin Low voltage, overload, saukar da gajeren kariyar kariya
Yanayin caji Solar Panel caji / iC caji (zaɓi)
Caji lokaci A kusa da 5-6 hours by weblar panel
Ƙunshi
SOLAR Panel / Weight 1474 * 674 * 35mm
/ 12KG
1482 * 992 * 35mm
/ 15KG
1474 * 674 * 35mm
/ 12KG
1482 * 992 * 35mm
/ 15KG
Babban akwatin akwatin / Weight 560 * 300 * 490mm
/ 40kg
550 * 300 * 590mm
/ 55kg
560 * 300 * 490mm
/ 19KG
 560 * 300 * 490mm/ 25KG
Makamashin Makamashi
Nema Lokaci / hrs
Led kwararan fitila (3w) * 2pcs 130 200 128 192
Fan (10W) * 1pcs 78 120 76 115
TV (20W) * 1pcs 39 60 38 57
Laptop (65w) * 1pcs 78 18 11 17
Wayar tarho 39PCS wayar
caji cike
60pcs waya cike 38pcs waya cike 57PCs waya cike

Abubuwan da ke amfãni

1. Kamfanin hasken rana ba tabbas ba ne, da kuma hasken rana ya karɓi sau 10,000 na buƙatun kuzari na duniya. SOLAR Ikon wutar lantarki mai aminci amintacce ne, kuma ba zai shafi rikicin makamashi ko kuma kasuwanni ba;

2. Za'a iya amfani da tashar wutar lantarki na hasken rana a ko'ina, kuma za a iya samar da wutar da ke kusa da ba tare da watsa layin ba,

3. Kwaɗin hasken rana baya buƙatar man fetur, kuma farashin aiki yayi ƙasa sosai;

4. Tashar wutar lantarki ta hasken rana ba ta da sassa masu motsi, ba sauki don amfani da lalacewa, kuma tana da sauƙin kiyayewa, musamman ya dace da amfani da ba a san shi ba;

5. Tashar wutar lantarki ta hasken rana ba za ta samar da sharar gida ba, ba ta da gurbata, amo da sauran hadarin jama'a, kuma basu da illa ga yanayi;

6. Babban tashar wutar lantarki na Solar yana da ɗan gajeren lokaci, ya dace da sassauƙa, kuma yana iya ƙara ko rage adadin kaya don guje wa sharar gida.

Gargadi & kiyayewa

1) Da fatan za a karanta Mai amfani a hankali kafin amfani.

2) kawai amfani da sassa ko kayan aikin da ke haɗuwa da ƙayyadaddun samfurin.

3) Kada a bijirar da baturi zuwa hasken rana kai tsaye da kuma yawan zafin jiki.

4) Stage Store batirin a cikin sanyi, bushe da wuri mai iska.

5) Kada kayi amfani da baturin rana kusa da murkushe ko kuma bar waje a cikin ruwan sama.

6) Da fatan za a tabbatar da cewa baturin ya cika caji kafin amfani da shi a karon farko.

7) Ajiye ikon batirinka ta hanyar kashe shi lokacin da ba a amfani da shi.

8) Da fatan za a kula da caji da karbar kiyayewa aƙalla sau ɗaya a wata.

9) Haske na rana na rana akai-akai. Damp zane kawai.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi