TX ASPS-T300 Rana Power Generator don Gida

TX ASPS-T300 Rana Power Generator don Gida

Takaitaccen Bayani:

Iya aiki: 384Wh (12.8V30AH), 537Wh (12.8V424H)

Nau'in Baturi: LifePo4

Shigarwa: DC 18W5A ta Adafta ko Rana

Ƙarfin Fitar da AC: Ƙarfin fitarwa mai ƙima 500WV max


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin samfur

Samfura Saukewa: ASPS-T300 Saukewa: ASPS-T500
Solar Panel
Solar panel tare da wayar USB 60W/18V Fayil ɗin Rana Mai Naɗi 80W/18V Fayil ɗin Rana Mai Naɗi
Babban Akwatin Wuta
Gina a cikin inverter 300W tsaftataccen igiyar ruwa 500W tsaftataccen igiyar ruwa
Gina a cikin mai sarrafawa 8A/12V PWM
Gina a cikin baturi 12.8V/30AH(384WH

LiFePO4 baturi

11.1V/11AH(122.1WH)

LiFePO4 baturi

fitarwa AC AC220V/110V*1PCS
fitarwa na DC DC12V * 2pcs USB5V * 4pcs Sigari Lighter 12V * 1 inji mai kwakwalwa
LCD / LED nuni Wutar lantarki / AC nunin wutar lantarki & Load Power nuni & caji / baturi LED Manuniya
Na'urorin haɗi
LED kwan fitila da kebul waya 2pcs * 3W LED kwan fitila tare da 5m na USB wayoyi
1 zuwa 4 kebul na caja na USB guda 1
* Na'urorin haɗi na zaɓi AC bango caja, fan, TV, tube
Siffofin
Kariyar tsarin Low ƙarfin lantarki, obalodi, load short kewaye kariya
Yanayin caji Cajin hasken rana / cajin AC (na zaɓi)
Lokacin caji Kusan sa'o'i 6-7 ta hanyar hasken rana
Kunshin
Girman panel na hasken rana 450*400*80mm/3.0kg 450*400*80mm/4kg
Babban akwati girman/nauyi 300*300*155mm/18kg 300*300*155mm/20kg
Takardun Maganar Samar da Makamashi
Kayan aiki Lokacin aiki / awanni
LED kwararan fitila (3W) * 2 inji mai kwakwalwa 64 89
Fan(10W)*1pcs 38 53
TV(20W)*1pcs 19 26
Cajin wayar hannu Cajin waya 19pcs cike Cajin waya 26pcs cikakke

Abin da Yake Iko

Generator Power Solar Don Gida

FAQ

1. Shin mai karkatar da igiyar ruwa mai tsafta tana nufin?

Lokacin da ya zo ga iko, ƙila ka ji haruffan DC da AC an jefe su.DC tana nufin Direct Current, kuma shine kawai nau'in wutar lantarki da za'a iya adanawa a cikin baturi.AC tana nufin Alternating Current, wanda shine nau'in wutar da na'urorin ku ke amfani da su lokacin da aka toshe su cikin bango.Ana buƙatar inverter don canza fitowar DC zuwa fitarwa na AC kuma yana buƙatar ƙaramin adadin ƙarfi don canjin.Kuna iya ganin hakan ta hanyar kunna tashar tashar AC.
Mai jujjuya igiyar ruwa mai tsafta, kamar wanda aka samu a janareta naka, yana samar da fitarwa wanda yayi daidai da filogin bangon AC a gidanka.Ko da yake haɗa na'urar inverter mai tsaftar-sine yana ɗaukar ƙarin abubuwan haɗin gwiwa, yana samar da wutar lantarki wanda zai sa ya dace da kusan duk na'urorin lantarki na AC da kuke amfani da su a cikin gidan ku.Don haka a ƙarshe, inverter na sine mai tsafta yana ba da damar janareta don yin iko da kusan duk abin da ke ƙarƙashin watts a cikin gidan ku wanda yawanci zaku toshe bango.

2. Ta yaya zan san ko na'urar ta za ta yi aiki da janareta?

Da farko, kuna buƙatar ƙayyade adadin ƙarfin da na'urar ku ke buƙata.Wannan na iya buƙatar ɗan bincike akan ƙarshen ku, kyakkyawan bincike akan layi ko bincika jagorar mai amfani don na'urarku yakamata ya isa.Don zama
masu jituwa tare da janareta , ya kamata ku yi amfani da na'urorin da ke buƙatar ƙasa da 500W.Na biyu, kuna buƙatar bincika iya aiki don tashoshin fitarwa guda ɗaya.Misali, ana lura da tashar tashar AC ta hanyar inverter wanda ke ba da damar 500W na ci gaba da wutar lantarki.Wannan yana nufin idan na'urarka tana jan sama da 500W na dogon lokaci, inverter na janareta zai kashe mai haɗari sosai.Da zarar ka san na'urarka ta dace, za ka so ka tantance tsawon lokacin da za ka iya sarrafa kayan aikinka daga janareta.

3. Yadda za a caja ta iPhone?

Haša iPhone tare da janareta USB fitarwa soket da kebul (Idan janareta ba ta atomatik gudu, kawai gajeriyar latsa maɓallin wuta don kunna janareta).

4. Yadda ake samar da wuta don TV/Laptop/Drone dina?
Haɗa TV ɗin ku zuwa Socket ɗin fitarwa na AC, sannan danna maballin sau biyu don kunna janareta, lokacin da LCD ikon AC koren launi ne, zai fara samar da wutar lantarki don TV ɗin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana