TX SLK-002 Mafi kyawun Mai Rana Mai Rana

TX SLK-002 Mafi kyawun Mai Rana Mai Rana

Takaitaccen Bayani:

Fitarwa: 4 x DC3V fitarwa (<5A a duka), 2 x 5V USB fitarwa (<2A a duka)

Batirin Lithium: 6000mAH/3.2V ko 7500mAH/3.7V

Solar Panel: 3W/6V ko 5W/6V

Sa'o'in Caji: Koma zuwa awanni 8 a kusa don cajin cikakken baturi

Hours Cajin: Ba kasa da awanni 24 tare da kwan fitila 3W a cikin cikakken baturi


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin samfur

SLK-T002
  Zabin 1 Zabin 2
Solar Panel
Solar panel tare da wayar USB 3W/6V 5W/6V
Babban Akwatin Wuta
Gina a cikin mai sarrafawa 4A/3.2V 4.7V
Gina a cikin baturi 3.2V/6AH(19.2WH) 3.7V/7.5AH(27.8WH)
Hasken fitila 3W
Fitilar koyo 3W
fitarwa na DC DC3.2V*4 inji mai kwakwalwa USB5V*2 inji mai kwakwalwa DC3.7V*4 inji mai kwakwalwa USB5V*2 inji mai kwakwalwa
Na'urorin haɗi
LED kwan fitila da kebul waya 2pcs * 3W LED kwan fitila tare da 3m na USB wayoyi
1 zuwa 4 kebul na caja na USB guda 1
* Na'urorin haɗi na zaɓi AC bango caja, fan, TV, tube
Siffofin
Kariyar tsarin Low ƙarfin lantarki, obalodi, load short kewaye kariya
Yanayin caji Cajin hasken rana / cajin AC (na zaɓi)
Lokacin caji Kusan sa'o'i 6-7 ta hanyar hasken rana
Kunshin
Girman panel na hasken rana 142*235*17mm/0.4kg
Babban akwati girman/nauyi 280*160*100mm/1.5kg
Takardun Maganar Samar da Makamashi
Kayan aiki Lokacin aiki / awanni
LED kwararan fitila (3W) * 2 inji mai kwakwalwa 3 4
Cajin wayar hannu 1pcs waya yana caji cike 1pcs waya yana caji cike

Cikakken Bayani

TX SLK-002 Mafi kyawun Mai Rana Mai Rana

1) Torch/Koyo fitila: Dim da Bright aiki

2) Fitilar Koyo

3) LED Torch Lens

4) Alamar cajin baturi LED

5) Main Sauyawa: Duk kunnawa / Kashe fitarwa

6) X4 LED DC fitarwa

7)X2 Babban Gudun 5V USB kwararan fitila don wayar / kwamfutar hannu / cajin kyamara

8)Solar Panel/AC Wall adaftar tashar jiragen ruwa

Amfanin Samfur

1. Kyauta

Idan kuna tafiya da kwamfutar tafi-da-gidanka, wayar salula, da sauransu, shin har yanzu suna da amfani da zarar baturi ya mutu? Ba tare da samun damar wutar lantarki ba, waɗannan na'urori sun zama abin alhaki.

Na'urar samar da hasken rana mai ɗaukuwa tana aiki gaba ɗaya akan tsaftataccen makamashin hasken rana mai sabuntawa. A wannan yanayin, na'urar samar da wutar lantarki mai amfani da hasken rana, zai canza makamashin hasken rana zuwa wutar lantarki, wanda zai taimaka wa mutane su kawar da matsaloli daban-daban da samun wutar lantarki kyauta.

2. Mai ɗaukar nauyi

Na'urar samar da hasken rana mai šaukuwa yana da sauƙi kuma mai sauƙin ɗauka ba tare da haifar da nauyin da ba dole ba ga mutane.

3. Aminci da dacewa

Da zarar an shigar da na'urar samar da hasken rana, komai yana aiki ta atomatik, don haka ba lallai ne ka mai da hankali sosai kan yadda ake sarrafa janareta ba. Bugu da ƙari, wannan janareta yana da aminci sosai muddin yana da inverter mai inganci don kiyaye naúrar tana gudana cikin sauƙi.

4. Universal

Na’urar samar da hasken rana mai ɗorewa, na’ura ce mai ƙunshe da kanta tare da aikace-aikace iri-iri, waɗanda za a iya amfani da su a yankunan karkara, yin tafiye-tafiye, ayyukan sansani, ayyuka masu nauyi a waje, na’urorin lantarki kamar alluna da wayoyin hannu, kuma ana iya amfani da su wajen yin gini. , filayen noma, da lokacin katsewar wutar lantarki.

5. Kariyar muhalli

Babu buƙatar damuwa game da ƙirƙirar kowane sawun carbon. Tun da šaukuwa janareta na biyan bukatun wutar lantarki ta hanyar canza hasken rana, babu buƙatar damuwa game da sakin abubuwa masu cutarwa yayin aiki da na'urar a yanayi.

Kariya & Kulawa

1) Da fatan za a karanta littafin Mai amfani a hankali kafin amfani.

2) Yi amfani kawai da sassa ko na'urori waɗanda suka dace da ƙayyadaddun samfur.

3) Kada ka bijirar da baturi zuwa hasken rana kai tsaye da zafin jiki.

4) Ajiye baturi a wuri mai sanyi, bushe da iska.

5) Kar a yi amfani da Batirin Solar kusa da gobara ko barin waje cikin ruwan sama.

6) Da fatan za a tabbatar cewa batirin ya cika kafin amfani da shi a karon farko.

7) Ajiye wutar baturin ku ta hanyar kashe shi lokacin da ba a amfani da shi.

8) Da fatan za a yi caji da gyaran sake zagayowar aƙalla sau ɗaya a wata.

9) Tsabtace Solar Panel akai-akai. Tufafi kawai.

FAQ

1. Tambaya: Menene fa'idodin kamfanin ku?

A: Ƙungiyar R & D mai ƙarfi, R & D mai zaman kanta, da kuma samar da manyan sassa, don sarrafa ingancin samfurin daga tushe.

2. Q: Za a iya ba da sabis na OEM & ODM?

A: iya. Nemi bukatun ku kawai.

3. Tambaya: Wane irin takaddun shaida samfuran ku sun samu?

A: Mafi yawan samfuran janareta masu caji masu ɗaukar nauyi sun sami takaddun CE, FCC, UL, da PSE, waɗanda ke da ikon biyan yawancin buƙatun shigo da ƙasa.

4. Tambaya: Ta yaya kuke jigilar kaya tunda batura ne masu ƙarfi?

A: Muna da masu tura haɗin gwiwa na dogon lokaci waɗanda ƙwararru suke a jigilar batir.

5. Tambaya: Shin injin ku na iya ɗaukar firiji, masu yin kofi, da kettle na lantarki?

A: Da fatan za a karanta littafin samfurin a hankali don cikakkun bayanai. Matukar dai nauyin Noninductive bai wuce nauyin da aka ƙima ba.

6. Tambaya: Za a iya samar da hasken rana? Shin za ku iya ba da shawarar hasken rana don kowane samfur?

A: iya. Muna ba da hasken rana na wattages daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana